Ní ọjọ́ kẹwàá oṣù kọkànlá ọdún 2025, Zhu Dazhang, ọmọ ẹgbẹ́ Ìgbìmọ̀ Ààbò Ẹgbẹ́ Àgbègbè àti Mínísítà fún Ẹ̀ka Iṣẹ́ Àpapọ̀ ti Agbègbè, ṣèbẹ̀wò sí Àpérò Ìkówọlé Kẹjọ ti China (CIIE). Ó ṣe àbẹ̀wò sí àwọn àgọ́ àwọn ilé iṣẹ́ àdáni ní ibi iṣẹ́ náà, ó sì ní òye jíjinlẹ̀ nípa ìkópa wọn, ó sì bá àwọn olórí ilé iṣẹ́ sọ̀rọ̀ láti ṣe àgbéyẹ̀wò àwọn àǹfààní ìdàgbàsókè. Shen Wei, Igbákejì Mínísítà ti Ẹ̀ka Iṣẹ́ Àpapọ̀ ti Agbègbè àti Akọ̀wé ti Ẹgbẹ́ Àwọn Aṣáájú Ẹgbẹ́ ti Agbègbè Federation of Industry and Commerce, náà wá sí àwọn ìjíròrò náà.
Gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ àdúgbò kan ní Songjiang, MACY-PAN ti kópa nínú ìṣẹ̀lẹ̀ yìí fún ọ̀pọ̀ ọdún.Àgọ́ MACY-PAN, ọpọawọn iyẹwu atẹgun hyperbaric Wọ́n ṣe àfihàn rẹ̀, èyí tí ó fa àfiyèsí ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn oníbàárà àti àwọn àlejò tó jẹ́ ògbóǹtarìgì.“Àwọn Yàrá Atẹ́gùn Tó Lòye, Tí Ń Mú Ìgbésí Ayé Tó Lágbára Dáradára,”MACY-PAN ṣe àgbékalẹ̀ àwọn yàrá hyperbaric tí wọ́n ń lò nílé, tí ó ní àpapọ̀ àwọn àpẹẹrẹ márùn-ún fún àwọn olùlò kan ṣoṣo àti ọ̀pọ̀ ènìyàn, ó sì ṣe àgbékalẹ̀ yàrá atẹ́gùn hyperbaric tí a lè gbé kiri tí a ṣe fún lílo gíga.
Nígbà ìbẹ̀wò náà, Zhu Dazhang bá àwọn olórí ilé-iṣẹ́ sọ̀rọ̀ pẹ̀lú ìfọ̀rọ̀wérọ̀. Ó kíyèsí pé CIIE, gẹ́gẹ́ bí ìṣẹ̀lẹ̀ ìṣòwò àgbáyé, fún àwọn ilé-iṣẹ́ Songjiang ní pẹpẹ gbígbòòrò láti fi agbára wọn hàn àti láti fẹ̀ sí àwọn ọjà àgbáyé. Ẹ̀ka Iṣẹ́ Àpapọ̀ ti Agbègbè yóò tẹ̀síwájú láti ṣe àwọn ètò ìgbìmọ̀ agbègbè láti mú àyíká iṣẹ́ sunwọ̀n síi, láti pèsè àwọn pẹpẹ ìpèsè àti láti mú àwọn iṣẹ́ sunwọ̀n síi fún àwọn ilé-iṣẹ́, láti mú kí ìmọ̀lára ìtẹ́lọ́rùn àti èrè wọn pọ̀ síi. Ó ní ìrètí pé àwọn ilé-iṣẹ́ yóò lo pẹpẹ CIIE ní kíkún láti mú kí àwọn pàṣípààrọ̀ àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú àwọn ilé-iṣẹ́ abẹ́lé àti ti àgbáyé lágbára síi, láti mú kí ìdíje wọn pọ̀ síi nígbà gbogbo, àti láti ṣe àtúnṣe“Àwọn ìfihàn yípadà sí àwọn ọjà ìṣòwò.”
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-10-2025
