Ní ọjọ́ kẹrìnlá oṣù kẹrin, ayẹyẹ ọjọ́ mẹ́rin ti China International Medical Equipment Fair (CMEF) tí ó gba ọjọ́ kọkàndínlọ́gọ́rin (89) dé ìparí pípé! Gẹ́gẹ́ bí ọ̀kan lára àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ ilé iṣẹ́ ẹ̀rọ ìṣègùn tó tóbi jùlọ àti tó ní ipa jùlọ ní gbogbo àgbáyé, CMEF fa àwọn olùṣe ẹ̀rọ ìṣègùn láti gbogbo àgbáyé mọ́ra. Níbi ìfihàn yìí, olùfihàn kọ̀ọ̀kan ṣe àfihàn àwọn àṣeyọrí tuntun ní ẹ̀ka ìṣègùn, èyí tí ó fi agbára tuntun sínú aásìkí àti ìdàgbàsókè ilé iṣẹ́ ìṣègùn.
Gẹ́gẹ́ bí ọ̀kan lára àwọn olùfihàn, Shanghai Baobang farahàn pẹ̀lú àwọn àwòrán Flagship rẹ̀ tiawọn iyẹwu hyperbaricÓ sì fa àfiyèsí púpọ̀. Nígbà ìfihàn náà, àgọ́ Macy-Pan kún fún àwọn àlejò, títí kan àwọn olùfihàn àti àwọn olùṣe àgbékalẹ̀ ilé iṣẹ́ láti gbogbo àgbáyé tí wọ́n wá láti bẹ̀ wò àti láti béèrè.
Gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ onímọ̀-ẹ̀rọ gíga kan tí a yà sọ́tọ̀ fún ìwádìí àti ìdàgbàsókè àwọn ohun èlò yàrá atẹ́gùn hyperbaric ilé, Shanghai Baobang ti ń tẹ̀lé àwọn ìlànà ìpìlẹ̀ ti "wíwá ìyípadà, ṣíṣe àtúnṣe tuntun nígbà gbogbo, ṣíṣẹ̀dá àwọn ọjà tó ga, àti ju àwọn ìfojúsùn oníbàárà lọ" láàárín ọdún mẹ́tàdínlógún sẹ́yìn. Ní wíwo ọjọ́ iwájú, Shanghai Baobang yóò máa tẹ̀síwájú láti gbé ẹ̀mí "Alágbára, Ọlọ́gbọ́n, Àgbàyanu" lárugẹ, yóò sì mú yàrá àti iṣẹ́ ilé tó dára jù wá fún àwọn olùlò kárí ayé.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-17-2024
